นายจิตรกร เผด็จศึก ประธานหอการค้าจังหวัดฉะเชิงเทรา เป็นประธานในพิธีลงนามความร่วมมือในฐานะผู้ดำเนินการจัดกิจกรรม "Zero CO2 Run" กับนายนครพจน์ ปิ่นมิ่ง รองประธานชมรมต้นกล้าตากล้อง ท่องเที่ยวไทย ได้เข้ามาเป็นหน่วยร่วมในการดำเนินการติดต่อประสานงานการจัดหาทุน เพื่อใช้จัดกิจกรรม "Zero CO2 Run" ของ จ.ฉะเชิงเทรา ในวันที่ 24-25 ธันวาคม 2565 เพื่อรณรงค์ความร่วมมือภาครัฐ,เอกชน,ประชาชน ให้ได้มีส่วนร่วมกับการอนุรักษ์สิ่งแวดล้อม โดยมีนายวรวุฒิ พงษ์ธีระพล นายกสมาคมผู้สื่อข่าวกีฬาแห่งประเทศไทย เป็นสื่อกลางในการประชาสัมพันธ์กิจกรรมโครงการ "ZERO CO2 Run" ด้วย ณ บ้านเรือนไทย (เรือนปู่เรียน) ต.ทำไข่ อ.เมือง จ.จะเชิงเทรา วันก่อน
Post Top Ad
Responsive Ads Here
![](https://1.bp.blogspot.com/-7Kd9qaiRHuA/WaEtZyc70TI/AAAAAAAADsA/7WUYBVoY-UwwjdEP3kDFPvH9htN0dDKgQCLcBGAs/s1600/demo-image.jpg)
ลงนามความร่วมมือจัดกิจกรรม "Zero CO2 Run"
Share This
นายจิตรกร เผด็จศึก ประธานหอการค้าจังหวัดฉะเชิงเทรา เป็นประธานในพิธีลงนามความร่วมมือในฐานะผู้ดำเนินการจัดกิจกรรม "Zero CO2 Run" กับนายนครพจน์ ปิ่นมิ่ง รองประธานชมรมต้นกล้าตากล้อง ท่องเที่ยวไทย ได้เข้ามาเป็นหน่วยร่วมในการดำเนินการติดต่อประสานงานการจัดหาทุน เพื่อใช้จัดกิจกรรม "Zero CO2 Run" ของ จ.ฉะเชิงเทรา ในวันที่ 24-25 ธันวาคม 2565 เพื่อรณรงค์ความร่วมมือภาครัฐ,เอกชน,ประชาชน ให้ได้มีส่วนร่วมกับการอนุรักษ์สิ่งแวดล้อม โดยมีนายวรวุฒิ พงษ์ธีระพล นายกสมาคมผู้สื่อข่าวกีฬาแห่งประเทศไทย เป็นสื่อกลางในการประชาสัมพันธ์กิจกรรมโครงการ "ZERO CO2 Run" ด้วย ณ บ้านเรือนไทย (เรือนปู่เรียน) ต.ทำไข่ อ.เมือง จ.จะเชิงเทรา วันก่อน
Tags
# Highlight
# News
# Sport
# Sport Tourism
# Sports
# กีฬา
Share This
![Author Image](http://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEj1zamJXk9vCQ0mhphBGhHCnztz0RZ781L7XV23SnhieVN_8jZ62kHRDS_DOxnrspoK7w7MWAzXHY5NH4i0Im93eRJmxoaZPjngoqbsUDEj9t6mzCNvlfDEJkkUE8KdwXUAs-nTBuSASEMaBaHOye6LLCV3HmBE3Jm2CRh5bqKcBRaE/s220/PhotoCollage_1682191331642-1.jpg)
About RCDaily
กีฬา
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
Post Bottom Ad
Responsive Ads Here
Author Details
เราไม่ได้ต้องการเป็นเว็บฯ ข่าว
หากแต่เราต้องการเป็นเว็บฯ แหล่งข้อมูลเกี่ยวกับยานยนต์ทุกชนิด
รวมถึงกีฬาที่ใช้ยานยนต์ชนิดนั้น ๆ ในการแข่งขัน
วันนี้เราอาจทำได้แค่นี้ แต่เราจะพยายาม
No comments:
Post a Comment